Mã chuẩn: ATV212HD11N4
Hãng sản xuất: Schneider
Xuất xứ: Indonesia
Loại thiết bị: Biến tần
Công suất: 11kW
Nguồn cấp (sai số nguồn cấp cho phép): 380 – 480V 50/60Hz
Dòng điện: 21.1A (380V), 16.8A (480V)
Dải tần số: 0.5 – 400Hz
Ngõ vào (Inputs): Ngõ vào VIA, VIB
“Ngõ ra (Outputs): Ngõ ra analog FM
Ngõ ra relay FLA, FLC NO; FLB, FLC NC
Ngõ ra logic RY, RC NO”
“Ứng dụng: Hệ thống Thông gió:
– Giảm thiểu tiếng ồn nhỏ nhất. (tiếng ồn của máy nén khí, động cơ…)
– Tự động khởi động lại, giám sát hệ thống.
Hệ thống Nhiệt – Lạnh:
– Tối ưu hóa trong qua trình lưu chuyển chất lỏng.
Hệ thống Bơm:
– Bảo vệ quá tải, thiếu tải, bơm chạy thô.
– Điều khiển hệ thống chạy đa bơm.
– Giới hạn thời gian chạy tốc độ thấp.”
Mô men khởi động: –
Khả năng quá tải: 120% trong 1 phút
Chế độ điều khiển: Chế độ Sleep/Wake up trong điều khiển bơm
Phanh hãm: By DC injection
“Chức năng bảo vệ: Bảo vệ quá tải, thiếu tải, bơm chạy thô
“Chức năng chính : – Tích hợp công nghệ “”C-less”” để triệt tiêu sóng hài.
– Bộ lọc EMC tích hợp hoặc rời, hiệu chỉnh PI, chức năng tiết kiệm năng lượng…”
“Truyền thông: Modbus
METASYS N2
APOGEE FLN
LonWorks
BACnet”
Thiết bị mở rộng: –
- Kích thước nhỏ gọn, cho phép lắp đặt vào sát nhau để tiết kiệm không gian
- Bảo vệ cả Motor và bộ biến tần
- Có sẵn các “Macro” cho từng ứng dụng chuyên biệt và Menu khởi động nhanh “Simply Start”"
Cấp bảo vệ: IP21
"Nhiệt độ vận hành: Từ -10 đến 40oC không làm giảm công suất
Nhiệt độ lưu trữ -25 đến 70 °C"
Độ ẩm môi trường: 5 - 95%