Mã chuẩn: Biến tần ATV212HD75N4 Schneider
Hãng sản xuất: Schneider
Xuất xứ: China
Loại thiết bị: Biến tần
Công suất: 75kW
Nguồn cấp (sai số nguồn cấp cho phép): 380 – 480V 50/60Hz
Dòng điện: 141.8A (380V), 111.3A (480V)
Dải tần số: 0.5 – 400Hz
Ngõ vào (Inputs): Ngõ vào VIA, VIB
"Ngõ ra (Outputs): Ngõ ra analog FM
Ngõ ra relay FLA, FLC NO; FLB, FLC NC
Ngõ ra logic RY, RC NO"
"Ứng dụng: Hệ thống Thông gió:
– Giảm thiểu tiếng ồn nhỏ nhất. (tiếng ồn của máy nén khí, động cơ…)
– Tự động khởi động lại, giám sát hệ thống.
Hệ thống Nhiệt – Lạnh:
– Tối ưu hóa trong qua trình lưu chuyển chất lỏng.
Hệ thống Bơm:
– Bảo vệ quá tải, thiếu tải, bơm chạy thô.
– Điều khiển hệ thống chạy đa bơm.
– Giới hạn thời gian chạy tốc độ thấp."
Mô men khởi động: –
Khả năng quá tải: 120% trong 1 phút